Nên nghiêm cấm mọi hoạt động quảng cáo bán hàng trên Diễn đàn Học luật

Nơi các thành viên phản ánh, thắc mắc và đóng góp ý kiến để xây dựng diễn đàn
Đăng trả lời
Huy Vũ
Thành viên gắn bó
Đã cảm ơn: 5 lần
Tiếp xúc:

Nên nghiêm cấm mọi hoạt động quảng cáo bán hàng trên Diễn đàn Học luật

Bài viết chưa xem by Huy Vũ »

Em xin chào toàn thể thầy cô, anh chị thuộc Ban quản trị của Diễn đàn Học luật. Em xin tự giới thiệu, tên thật của em là Vũ Văn Huy. Em là một thành viên gắn bó với diễn đàn đến nay cũng được 5 năm rồi. Từ thời em còn là sinh viên đến giờ đã đi làm tại một công ty luật ở Hà Nội.

Dạo gần đây, em thấy trên diễn đàn có rất nhiều thành viên đăng tin bài quảng cáo giới thiệu sản phẩm, dịch vụ, bán hàng ở chuyên mục trò chuyện linh tinh và có những tin bài trả hình quảng cáo ở mục hỏi đáp pháp luật.

Những nội dung như này ở số lượng nhiều làm loãng diễn đàn. Khiến cho những nội dung học thuật, chia sẻ kiến thức, kỹ năng, kinh nghiệm trong lĩnh vực pháp luật bị trôi.

Quan điểm cá nhân của em cho rằng: diễn đàn sẽ “mạnh khỏe, sạch đẹp” hơn nhiều khi loại bỏ hoàn toàn những nội dung như này. Em xin tình nguyện theo dõi và cung cấp toàn bộ link của những tin bài quảng cáo, bán hàng đã đang và sẽ đăng tải trên diễn đàn để Ban quản trị xóa bỏ.

Rất hy vọng, ban quản trị xem xét, lắng nghe ý kiến của em. Em xin cảm ơn ạ!
Admin
Quản trị viên
Đã cảm ơn: 382 lần
Tiếp xúc:

Re: Nên nghiêm cấm mọi hoạt động quảng cáo bán hàng trên Diễn đàn Học luật

Bài viết chưa xem by Admin »

Chào Huy!

Thay mặt Ban quản trị Diễn đàn Học luật, Ad xin gửi lời cảm ơn chân thành đến ý kiến đóng góp của bạn về việc nghiêm cấm hoạt động quảng cáo, bán hàng đã đang diễn ra ở diễn đàn cũng như ghi nhận tinh thần, trách nhiệm của bạn trong hoạt động xây dựng, phát triển diễn đàn trong những năm qua.

Ban quản trị sẽ sớm xem xét vấn này và đưa ra phương hướng giải quyết.

Một lần nữa, cảm ơn bạn rất nhiều!
Lê Bảo Anh
Thành viên gắn bó
Đã cảm ơn: 111 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Lê Bảo Anh »

Em cũng hoàn toàn đồng ý với quan điểm của bạn huy nha. Cần cách ly vĩnh viễn những nội dung quảng cáo, bán hàng ra khỏi diễn đàn để đảm bảo môi trường hoạt động xanh sạch đẹp cho các thành viên.
Phan Tiến Dũng
Thành viên gắn bó
Đã cảm ơn: 40 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Phan Tiến Dũng »

Cả trên Group Fb nữa Ad nhé!
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 9 khách