Mình đã hiểu bản thân hơn khi ở Edutalk

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Quỳnh Trang
Thành viên
Tiếp xúc:

Mình đã hiểu bản thân hơn khi ở Edutalk

Bài viết chưa xem by Quỳnh Trang »

Em từng ko biết bản thân có thế mạnh gì. Rồi khi vào Edutalk, em nhận ra mình mông lung như thế vì mình thiếu kiến thức và trải nghiệm. Chưa thử làm bh thì sao biết mình giỏi và thích làm gì. Và Edutalk đã cho em có cơ hội tham gia những khóa học miễn phí mà em nghĩ nếu ko vào đây chắc chắn em sẽ ko bh bỏ số tiền lớn như thế để đi học. Những khoá học đó đã dạy mình rất nhiều, không chỉ kiến thức chuyên môn mà ngay cả cách sống. Các anh, các chị, các bạn đồng nghiệp thoải mái sharing cho nhau những điều mình đã học và rút kinh nghiệm được. Làm ở Edutalk, sẽ không bao giờ thấy tự ti vì kém cỏi, bởi mọi người luôn động viên nhau, không giỏi cái này thì giỏi cái khác, chưa giỏi thôi, học thêm rồi sẽ giỏi. Quá tuyệt vời!
Những người đã cảm ơn Quỳnh Trang vì bài viết (tổng: 2):
Châu Chou, Lê Giang
Châu Chou
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Re: Mình đã hiểu bản thân hơn khi ở Edutalk

Bài viết chưa xem by Châu Chou »

Giống mình. Những khoá học tiền triệu như thế, sinh viên mỗi tháng được bố mẹ cho 2-3 triệu như mình sẽ ko bh đăng kí. Chỉ khi đi làm, mình mới được gặp gỡ và học hỏi từ những anh chị giỏi giang như thế. Rất trân trọng từng khoá học Edutalk tổ chức cho nhân viên
Tuyết Nhi
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Tuyết Nhi »

Lương ở Edutalk tạm ổn, ko cao như mình đi bán quần áo ở cửa hàng. Nhưng mình vẫn chọn ở lại Edutalk. Vì như bạn, mình thấy được tham gia những khoá đào tạo miễn phí như thế là một cơ hội thực sự tốt. Vậy nên tính chi li ra thì ở Edutalk mình được nhiều hơn mất
Hà Nguyễn Ngọc
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Hà Nguyễn Ngọc »

Đồng ý với bạn chủ post là đồng nghiệp ở Edutalk rất thân thiện, cởi mở. Mọi người chia sẻ và tâm sự nhiều lắm nên thành ra trong công việc cũng rất hợp nhau. Training, đào tạo rất hay và chất lượng. Nhưng với mình, nhân sự khối back office chưa được tgia nhiều các khoá đào tạo. Edutalk nên cải thiện điểm này.
Lê Giang
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Lê Giang »

Những khoá học của Edutalk rất hay và sâu. Nó giúp mình có thêm kiến thức để xác định bản thân quan tâm đến lĩnh vực nào, có thế mạnh gì,… Cách truyền đạt của người đứng lớp cũng rất cuốn hút, trợ giảng nhiệt tình nên dù training thường xuyên nhưng mà chưa bao giờ thấy nản hay mệt cả
Trâm
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trâm »

Giữa những lùm xùm drama chốn công sở, thì anh em Edutalk chúng tôi vẫn rất là yêu thương, gắn bó nhau. Một môi trường làm việc tốt sẽ luôn có những người đồng nghiệp tốt và công việc vì thế cũng sẽ tốt lên mỗi ngày.
Mai Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Linh »

Em là nhân sự mới vào Edutalk ạ. Em không có kinh nghiệm gì mấy, còn làm sai nhiều chỗ, nhưng cũng như chị, chưa bao giờ thấy bị bỏ rơi. Vì mọi người trong văn phòng rất tâm lý, luôn biết cách đẩy mood nhau lên để giải toả áp lực
Trung Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Nguyen »

Edutalk luôn tạo điều kiện để nhân sự có cơ hội được upskill qua các buổi training, workshop. Vậy nên, bản thân mình là người muốn học hỏi thêm các kỹ năng mềm và đào sâu kiến thức mảng sale thì thấy Edutalk là nơi rất tốt để phát triển
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 5 khách