Sự thật khi làm ở Edutalk

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Giang Bùi
Thành viên
Tiếp xúc:

Sự thật khi làm ở Edutalk

Bài viết chưa xem by Giang Bùi »

Thực ra nói edutalk lừa đảo thì cũng ko đúng lắm. Tại làm sale mà, phải tìm được khách thì mới có hoa hồng chứ. Cái này lúc mới chắc nhiều bạn sẽ thấy khó. Nma tt cũng có nhiều buổi training về tìm kiếm nhu cầu khách hàng, tiếp cận KH thế nào và ở đâu, tư vấn KH ntn,... Dù có thể hiện tại ko thể giúp b chốt đc khoá học, nhưng với mình học thêm thì ko bh thừa, huống hồ mấy kiến thức về tâm lý KH rất cần thiết khi học các ngành kinh tế

Từ khóa:
Mai Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: Sự thật khi làm ở Edutalk

Bài viết chưa xem by Mai Anh »

Thật, làm gì có chuyện ko làm mà đòi có lương :))) Riêng mình thấy khóa học chất lượng là một lợi thế với sale của Edutalk rồi. Sản phẩm tốt thì tư vấn cũng dễ, tỉ lệ khách hàng đồng ý cao. Thêm nữa, trung tâm tổ chức rất nhiều khóa đào tạo free, bản thân mình thấy rất có ích, áp dụng được vào công việc rất nhiều.
Minh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Minh »

Hồi mới vào làm em cũng định từ bỏ đó ạ :< Nhưng cứ sau mỗi buổi training, em lại nhận ra đầu óc mình được mở mang, được học thêm điều gì đó mới, được gặp gỡ các ac có kinh nghiệm,... và điều này đã khiến em ở lại và tiếp tục cố gắng.
Ngọc Ánh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Ngọc Ánh »

quá chuẩn b ơi. Không bổ ngang thì bổ dọc, học có bao giờ là thừa đâu. Công ty cho mình học free, mình phải nhân cơ hội mà học ngay. Người ta bỏ tiền ra khéo còn ko được học nữa ấy. Học rồi thì mới biết thích gì, muốn gì mà định hướng theo thế mạnh chứ
Quỳnh Trang
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Quỳnh Trang »

Lừa đảo gì khi chuyện hoa hồng, lương thưởng đều được trao đổi ngay trong buổi nhận việc rồi. Còn khó thì khó thật, nhưng cái gì mới lúc đầu chẳng khó. Mình cứ làm, khó thì học, sai thì sửa. Càng làm càng học sẽ càng hiểu biết, càng dễ định hướng theo đúng sở trưởng
Trung Kiên
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Kiên »

Mình đã từ sale nhảy qua Marketing đây. Và mình confirm là những kiến thức về giao tiếp, về khách hàng,... vẫn được mình áp dụng khi đổi sang lĩnh vực mới. Sale rộng và phải học rất nhiều. Và những khóa đào tạo mình tgia khi còn ở Edutalk đã giúp mình tìm ra những thế mạnh tiềm ẩn của bản thân
Trang Pham
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trang Pham »

Mọi người nghe nói em làm sale cũng bảo lừa đảo chị ạ, buồn thối ruột :((( Nhưng em chưa thấy mình bị lừa gì hết ấy, chỉ có e lừa sếp khao cả văn phòng đi ăn thôi :(((
Vân Phạm
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Vân Phạm »

Nhiều bạn cứ thích lương cao và ngại đi học. Sau này đi xin việc chỗ to hơn, xịn hơn, bạn phải cho doanh nghiệp biết bạn có gì, đã học được gì, giúp được gì thì họ mới thuê b chứ. Lương ở mức ổn, và được học những khóa học có giá trị tiền triệu thì tính ra cũng lời đó chứ.
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 3 khách