Cái duyên được gắn bó với Edutalk

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Thao Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Cái duyên được gắn bó với Edutalk

Bài viết chưa xem by Thao Nguyen »

Đến với Edutalk như một cái duyên và đi cùng Edutalk là một hành trình ý nghĩa trong cuộc đời em. Nơi đây đã cho em những người thầy dẫn dắt, những người anh em và đặc biệt là những cơ hội phát triển bản thân, mà em nghĩ em sẽ khó có được nếu như không phải ở EDUTALK. Em biết ơn các anh chị trong ban lãnh đạo công ty đã mang đến cho bọn em những chương trình đào tạo vô cùng ý nghĩa, để em có cơ hội được hiểu chính mình, được phát triển năng lực. Edutalk đã đồng hành cùng em trên hành trình trưởng thành và khám phá bản thân. Mong rằng em sẽ được gắn bó với các anh chị trong thời gian lâu nhất ở Edutalk để cùng xây dựng, cùng phát triển, và cùng thành công.

Từ khóa:
Trần Linh
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Re: Cái duyên được gắn bó với Edutalk

Bài viết chưa xem by Trần Linh »

Đã từng rất mất định hướng và không biết bản thân muốn hay thích gì. May mắn nhất là mình được là 1 phần của gia đình Edutalk. Dù nhiều lúc cũng cảm thấy vất vả, cũng muốn bỏ cuộc, nhưng tinh thần của Edutalk luôn khiến mình cảm thấy có động lực và năng lượng hơn. Đúng gặp Edutalk như cái duyên mà 💓
Minh Ngọc
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Minh Ngọc »

Tự nhiên đọc mấy lời này của bạn lại nhớ thời gian gắn bó cùng Edutalk. Có 1 năm thôi mà nhiều kỉ niệm thật sự. Ngày đầu mới vào làm còn ngơ ngơ mà giờ đã thành trưởng phòng SALE. Không có duyên đi cùng Edutalk lâu hơn nhưng nơi đây vẫn lưu giữ nhiều kỉ niệm lần đầu đi làm với mình. Cảm ơn các anh chị đã support và sẵn sàng sharing những kiến thức cho em
Như Quỳnh Trần
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Như Quỳnh Trần »

Thực sự ở Edutalk được training rất nhiều. Mình được tham gia các khóa đào tạo nội bộ, cả những buổi workshop chuyên môn. Mỗi buổi học là một kiến thức mới, một trải nghiệm mới. Sinh viên mới đi làm như mình thích nhất là vừa đi làm vừa được học hỏi
Mai Lan
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Lan »

Edutalk tạo cơ hội phát triển cho nhân sự rất nhiều. Buổi training khiến mình và các đồng nghiệp có cơ hội được đào sâu kiến thức chuyên môn, đồng thời cũng có cơ hội được giao lưu với ac có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên thì mình thấy công ty nên đầu tư training, đào tạo cho khối văn phòng nhiều hơn
Ngọc Ánh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Ngọc Ánh »

giảng viên ở Edutalk còn được đào tạo theo yêu cầu, training 1:1 luôn, quá tâm lý và đầu tư. Edutalk từ trước đến giờ vẫn quan tâm đến chất lượng như thế
Mei Mei
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mei Mei »

Môi trường làm việc cho mình nhiều cơ hội cọ xát và cải thiện bản thân. Thật ra lương CTV sale Edutalk chỉ ở mức tạm ổn, nhưng lại được training rất nhiều khóa học đáng giá cả chục triệu. Vậy nên mình cảm thấy môi trường này hợp các bạn sinh viên nhất
Trang Mai
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trang Mai »

Duyên thật đấy. Em vô tình được chị bạn giới thiệu qua Edutalk thử việc. Làm đến giờ cũng là hơn 1 năm rưỡi rồi. Thời gian làm việc ở đây được anh chị giúp đỡ và đưa lời khuyên khiến mình có những định hướng phát triển tốt cho bản thân.
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 4 khách