Cảm nhận của sinh viên năm 1 đi làm ở Edutalk

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Châu Chou
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Cảm nhận của sinh viên năm 1 đi làm ở Edutalk

Bài viết chưa xem by Châu Chou »

trc làm ở đây em đc các chị leader chỉ mẹo vs kĩ năng chốt đơn của dân sale, tư duy tích cực, quản lí tgian, thuyết trình trc đám đông. Những kỹ năng này ko thực sự lquan đến chuyên ngành của e, nhưng e lại dùng khá nhiều trong quá trình học tập, cũng như làm về các công việc bán hàng khác. Ko biết sau này ra trường có áp dụng đc ko, nhưng e thấy hiện tại nó vẫn có ích và những trải nghiệm ở edutalk đã cho em thêm rất nhiều bài học ạ.

Từ khóa:
Minh
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: Cảm nhận của sinh viên năm 1 đi làm ở Edutalk

Bài viết chưa xem by Minh »

Chuẩn luôn. Làm sale ở Edutalk phải tư vấn, giao tiếp nhiều. mình cũng đã trở nên tự tin hơn rất rất nhiều. Ngoài ra, mình còn lịch sự, và biết cách ăn nói khéo léo hơn (Mình hơi thẳng tính nên trước chưa đi làm, nhiều lúc cảm xúc bộc phát sẽ nói những lời hơi phật lòng ngườinghe :(((
Uyên Phạm
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Uyên Phạm »

kỹ năng giao tiếp, thuyết trình, kỹ năng quản lý thời gian,... học ngành gì thì cũng phải dùng mà cậu. Với mình, Edutalk ko phải nơi mình nhận được mức lương cao nhất, nhưng là nơi mình được học hỏi nhiều nhất. H nghĩ lại vì vẫn luôn cảm thấy thời gian làm cùng mn ở Edutalk thực sự giá trị
Yến Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Yến Linh »

Edutalk training nhiều và anh chị đứng lớp cũng rất tận tâm, sẵn sàng sharing trải nghiệm và trả lời câu hỏi. Mình nghĩ những khóa học như vậy ở bên ngoài ít khi được tham gia free như ở Edutalk lắm. Vậy nên, mình luôn trân trọng từng buổi học. Biết đâu kiến thức ngày hôm nay bỏ lỡ mai sau mình lại phải dùng tiền để đi học.
Trần Linh
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trần Linh »

Đồng nghiệp và kể cả sếp đều rất gần gũi, mọi người luôn hướng đến tinh thần cùng nhau phát triển, chứ ko phải dạng chia sẻ rồi sợ người kia giỏi hơn mình đâu ạ. Vậy nên, làm ở Edutalk tâm lý rất thoải mái và vui vẻ
Mai Lan
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Lan »

Chị leader của t cũng chỉ tớ nhiều điều hay lắm nè, kể cả trong công việc lẫn học tập. Nói chuyện và gần gũi với những người giỏi, t cảm giác như mình cũng đang thay đổi một chút, bớt ham chơi ham vui lại và chăm chỉ học nhiều thứ hơn :vvv
Thanh Hòa
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thanh Hòa »

Mình rất thích sự thân thiện của con người ở Edutalk. Mọi người chia sẻ kiến thức và giúp đỡ nhau mà không hề nghĩ đến chuyện ai thiệt ai lợi đó. Edutalk thực sự đã cho mình được trải nghiệm và cọ xát rất nhiều
Tuyết Nhi
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Tuyết Nhi »

Có cơ hội thì cứ học đi em, vì nó free mà. Chị hồi trước cũng nghĩ ui mấy kỹ năng này cần gì học, làm rồi sẽ biết. Nhưng thực tế học rồi làm vẫn hơn là thất bại tỷ lần mới có đc 1 bài học :))
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 2 khách