Tại sao edutalk lừa đảo?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Ngọc Ánh
Thành viên
Tiếp xúc:

Tại sao edutalk lừa đảo?

Bài viết chưa xem by Ngọc Ánh »

Tại sao nói Edutalk lừa đảo? Mình đặt một dấu chấm hỏi rất lớn khi đọc, nghe các bài viết nói kiểu như Edutalk lừa đảo, đa cấp trong khi mình từng làm việc ở môi trường này hơn 1 năm trời. 
Tại sao edutalk lừa đảo trong khi đây là một môi trường rất tốt để phát triển, có đội ngũ nhân sự trẻ họ rất năng động và nhiệt huyết trong công việc?
Tại sao Edutalk lừa đảo khi ở đây có sếp rất tâm lý và đồng nghiệp luôn luôn giúp đỡ nhau cùng phát triển?
Tại sao Edutalk lừa đảo lại luôn có các buổi training, đào tạo nhân sự của mình thường xuyên?
Câu trả lời ở đây chỉ có một chính là Edutalk là một môi trường làm việc rất tốt, nhất là với ai muốn được phát triển. Mình đã làm ở đây khá lâu và mình luôn luôn cảm nhận được điều đó, không có lừa đảo hay đa cấp gì ở đây cả.

Tập tin đính kèm
296720568_1605784316521872_751400083333585983_n (2).jpg
Những người đã cảm ơn Ngọc Ánh vì bài viết:
Thanh Hữu

Từ khóa:
Trung Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: TẠI SAO EDUTALK LỪA ĐẢO?

Bài viết chưa xem by Trung Nguyen »

Em vào làm ở edutalk từ hồi năm 2 đến giờ và vẫn thấy môi trường làm việc ở đây rất tốt, Sếp tâm lý thật ạ, luôn luôn lắng nghe ý kiến của nhân sự của mình. Các buổi training hay các sự kiện được tổ chức siêu chất lượng và ý nghĩa. Em cũng có thấy một số thông tin bảo Edutalk đa cấp, em thấy rất buồn ạ, mình đang làm ở đây rất tốt mà😓
Vân Phạm
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Vân Phạm »

Đúng rồi á, thật sự không hiểu tại sao lại thế, mình cũng là nhân sự cũ ở edutalk, mình thấy môi trường làm việc siêu năng động, đi làm khá là vui và thoải mái vì được làm việc với các đồng nghiệp rất vui tính, cơ sở vật chất cũng rất đẹp nha, vật tư đầy đủ phục vụ cho công việc 💕
Châu Chou
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Châu Chou »

Hmmm, chuẩn, chẳng ai lừa đảo mà một tuần đều có một buổi training nhân sự, lễ tết có quà, có thưởng. Có ai lừa đảo mà luôn quan tâm nhân sự của mình tận tình, lương trả đầy đủ, chưa bao giờ trể lương không?😤
Những người đã cảm ơn Châu Chou vì bài viết:
Thanh Hữu
Mei Mei
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mei Mei »

Cty còn thường xuyên tổ chức các buổi sinh hoạt, các sự kiện ý nghĩa nữa. Mình thấy Edutalk là một môi trường rất tốt để làm việc, rất trẻ và năng động. Tuy mình đã chuyển sang công việc khác để làm nhưng khoảng thời gian làm việc ở Edutalk thật sự rất đáng nhớ, những kỹ năng và kiến thức về sale mình được dạy hồi còn làm bây giờ vẫn theo mình, phục vụ công việc của mình nè 💗
Những người đã cảm ơn Mei Mei vì bài viết:
Thanh Hữu
Thanh Hòa
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thanh Hòa »

Em đang làm việc ở edutalk nè ạ, em làm việc gần 3 tháng rồi, lúc đầu mới vào làm em cũng rén lắm vì mng bảo Edutalk có phốt này nọ, sợ nhưng vẫn liều apply vào làm thử và thấy khác hẳn mng nói, em thấy làm ở edutalk rất tốt, nhất là các anh chị luôn giúp đỡ em từng chút một luôn ạ, em cảm ơn mng rất nhiều 💖
Những người đã cảm ơn Thanh Hòa vì bài viết:
Thanh Hữu
Mai Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Linh »

Không biết có hiểu lầm gì đó không? Mình đang làm ở edutalk mà bảo ở đây lừa đảo mình muốn xĩu ngang luôn 😪 Có thể mỗi người mỗi cảm nhận, làm việc không được thì bị sếp nhắc nhở là điều rất rất bình thường mà, còn làm tốt thì sếp quý sếp thưởng thôi. Làm sale mà, không phải chạy KPI thì cho cty đóng cửa luôn ạ? 😓Chán, không hiểu nổi
Trang Pham
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trang Pham »

Hmmm~~ Tại sao lại là lừa đảo nhỉ? Một công việc tốt, một môi trường tốt để làm việc, mình thấy cũng do cảm nhận của mọi người thôi, ai làm được thì cứ làm, ai không làm được thì thôi 😪
Ngọc Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Ngọc Anh »

Em làm ở edutalk mới 3 tháng thôi, mới vào làm được các anh chị giúp đỡ nhiều, tính em không nhanh nhẹn lắm nhưng nhờ các anh chị ở Edutalk mà em cải thiện được nhiều lắm. Em được học nhiều kinh nghiệm và kỹ năng mới ạ 💖
Mai Thương
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Thương »

Edutalk có môi trường làm việc rất thoải mái, năng động, đồng nghiệp trong công ty với nhau thì hòa đồng, thân thiện. Cty thường xuyên tổ chức các buổi giao lưu, các sự kiện rất ý nghĩa nữa, không biết lừa đảo thế nào hic 😪
Mai Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Anh »

Mình sinh viên không có kinh nghiệm sẽ có những buổi training trước khi vào làm việc nên cũng không lo không làm được việc. Ai cũng vui vẻ, hòa động nên đi làm rất thoải mái, lâu lâu lại tụ tập liên hoan, đôi lúc thèm ở công ty còn hơn ở nhà 😂
Những người đã cảm ơn Mai Anh vì bài viết:
Thanh Hữu
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 7 khách