Làm việc sale có áp lực không?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Trinh
Thành viên
Tiếp xúc:

Làm việc sale có áp lực không?

Bài viết chưa xem by Trinh »

LÀM VIỆC SALE CÓ ÁP LỰC KHÔNG?
Công bằng mà nói mình thấy làm sale rất cực, công việc sẽ phải chạy theo doanh số, bị áp lực KPI rất nhiều, áp lực nếu không hoàn thành đủ. Mình thấy, công việc ngày đòi hỏi sự kiên trì và chăm chỉ rất cao. Mình may mắn được vào làm sale ở edutalk, mình thấy tuy cũng rất cực và khá áp lực nhưng mình vẫn thấy rất thích đi làm, vì ở đây mình được học hỏi nhiều từ các anh chị đồng nghiệp tận tâm, sếp cũng rất tâm lý làm được việc sẽ được sếp thưởng, mình được training rất nhiều, mình được tích lũy nhiều kỹ năng mới mẻ, phục vụ cho định hướng công việc của mình sau này. Mình thấy dù làm cực nhưng bù lại lương ổn lại được học nhiều vậy cũng xứng đáng.
Giang Bùi
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: LÀM VIỆC SALE CÓ ÁP LỰC KHÔNG?

Bài viết chưa xem by Giang Bùi »

Làm sale cực thật mà, nma nếu có môi trường làm việc tốt vậy thì cũng ổn đó, có cơ hội phát triển thêm nhiều kỹ năng cũng rất tốt, mình thấy chủ yếu sinh viên đi làm mà tích lũy được nhiều kinh nghiệm thì rất rất okela luôn
Mai Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Anh »

Mình thấy làm sale cũng không áp lực lắm, mình làm ở Edutalk không quá áp lực, còn được học hỏi nhiều lắm vì các buổi training rất chất lượng, mình còn tích lũy thêm được nhiều kinh nghiệm quý báu
Thao Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thao Nguyen »

Đối với mình thì cũng có áp lực về doanh số, vì dù ở đâu cũng phải chạy KPI thôi mà, nhưng tùy môi trường làm việc thế nào mà mình làm việc tốt hay không, như mình cũng làm ở edutalk tuy áp lực nhưng mình thấy rất thoải mái
Đàm Hằng
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Đàm Hằng »

Làm việc có áp lực gì đâu, mình đi làm chăm chỉ, cuối tháng được thưởng, sếp dễ thương xĩu, rất là tâm lý luôn lắng nghe ý kiến từ mọi người, không kiểu bảo thủ hay áp đặt gì cả

Yến Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Yến Linh »

Mình thấy làm ở edutalk rất ok luôn, cơ sở vật chất đẹp, có văn phòng xịn sò. Cơ mà lương cũng ok, mình được học hỏi nhiều nữa. Làm sale cũng có cực nhưng bù lại mình tích lũy được nhiều thứ để phục vụ cho định hướng công việc sau này
Tuyết Nhi
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Tuyết Nhi »

Tớ thấy làm sale thì cũng có áp lực đó, ở đâu cũng thế nhưng với mình điều quan trọng là mình học hỏi được gì sau quá trình làm việc. mình có thêm kỹ năng kiến thức mới thì vẫn tốt mà.
Lê Giang
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Lê Giang »

Làm sale ở edutalk học hỏi được nhiều lắm, đồng nghiệp thân thiện luôn giúp đỡ nhau rất tận tình, sếp tâm lý nữa nên rất thoải mái, không quá áp lực ý
Thao Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thao Nguyen »

Công việc này phù hợp với định hướng nghề nghiệp của em, em làm sale muốn học hỏi thêm nhiều kỹ năng về giáo tiếp, bán hàng, ... nhờ làm ở edutalk mà em được trau dồi, tích lũy rất nhiều nên áp lực tí cũng không sao ạ hihi 😍
Yến Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Yến Linh »

Nếu ngại làm phục vụ vất vả đi sớm về khuya thì làm sale ở edutalk ổn cho các bạn chưa có kinh nghiệm gì. Vì ở đây đc training rất nhiều kỹ năng mềm, thêm sếp và đồng nghiệp trẻ nên học thêm đc nhiều ngoài kiến thức trên trường còn áp lực thì cũng có đó, nhưng làm ở edutalk khá thoải mái, nên không áp lực nhiều  💓
Tuyết Nhi
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Tuyết Nhi »

Làm sale mà ở đâu cũng cực thôi, tôi làm sale ở Edutalk lâu vì lương bổng tốt, không trễ lương, chế độ hoa hồng ok, sếp thì rất quý nhân viên, cực thì có cực nhưng làm việc ở môi trường ổn áp thế này thì vẫn muốn gắn bó lâu dài. 💕
Ngọc Ánh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Ngọc Ánh »

Mình thấy đi làm sale không quá áp lực nhưng lại vui, đặc biệt là được training đủ thứ nên học hỏi rất nhiều kiến thức, kỹ năng mới 💓Học QTKD nên mình rất cần các kỹ năng về sale, nên dù áp lực 1 tí nhưng môi trường làm việc ok thì mình vẫn thấy ổn 
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 9 khách