Có nên làm sale ở edutalk không?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Ngọc Ánh
Thành viên
Tiếp xúc:

Có nên làm sale ở edutalk không?

Bài viết chưa xem by Ngọc Ánh »

CÓ NÊN LÀM SALE Ở EDUTALK KHÔNG?
Câu trả lời là có nha mng, làm việc ở edutalk nhất là làm sale được học hỏi thêm nhiều kỹ năng mới, học hỏi được nhiều kinh nghiệm và kiến thức thông qua các buổi training, đào tạo mà công ty tổ chức. Các anh chị em đồng nghiệp luôn vui vẻ hòa đồng giúp đỡ nhau trong công việc và các hoạt động. Cơ sở vật chất đẹp, vật tư đầy đủ phục vụ công việc, văn phòng đẹp và xịn. Lương thì khá cao so với mặt bằng chung nhé, làm tốt sẽ có thưởng nữa. Đó là một số lý do nên làm ở edutalk, mình làm sale ở edutalk hơn 1 năm là định hướng sẽ làm lâu dài ở đây luôn <3 Cảm ơn mng, cảm ơn edutalk nhiều

Từ khóa:
Lê Giang
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Re: CÓ NÊN LÀM SALE Ở EDUTALK KHÔNG?

Bài viết chưa xem by Lê Giang »

Đúng đó ạ, anh nói đúng chân thật ạ, em đang làm ở edutalk và thấy chế độ đãi ngộ ở đây rất tốt ạ, sếp hay cấp trên đều nhiệt tình quan tâm và hỗ trợ cấp dưới nhiệt tình
Tuyết Nhi
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Tuyết Nhi »

Làm ở edutalk được training nhiều lắm nha, có thể học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm và kỹ năng nếu bạn chăm chỉ
Yến Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Yến Linh »

Mình thấy làm ở edutalk ổn mà, lương cũng khá ổn, có thưởng nếu bạn làm tốt, chế độ đãi ngộ cũng rất tốt nha
Đàm Hằng
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Đàm Hằng »

Công nhận, edutalk là môi trường thích hợp để phát triển đó ạ, được học hỏi nhiều kinh nghiệm lắm, cơ sở vật chất siêu đầy đủ, thuận tiện cho công việc
Thao Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thao Nguyen »

Sinh viên không có kinh nghiệm thì nên làm sale ở edutalk, vì ở đây có điều kiện phát triển rất tốt, được training nhiều, học hỏi được nhiều điều hay
Mai Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Anh »

Mình cũng thấy làm ở edutalk rất ổn, rất vui, đồng nghiệp rất thân thiện, luôn giúp đỡ nhau cùng hoàn thành công việc
Hà Nguyễn
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Hà Nguyễn »

Cty còn thường xuyên tổ chức các sự kiện, buổi họp mặt siêu ý nghĩa luôn, các buổi training rất bổ ích, học hỏi được rất nhiều kiến thức mới
Hà Nguyễn Ngọc
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Hà Nguyễn Ngọc »

Em không có tí kinh nghiệm nào, kiến thức chuyên môn thì lèo tèo thế mà sau vài buổi training cho nhân sự mới và nhờ được các anh chị nhân sự cũ ở Edutalk giúp đỡ em bớt ngơ ngốc hơn, từ đó cũng được học thêm nhiều kỹ năng nữa nên làm việc tới giờ luôn :>
Phạm Đạt
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Phạm Đạt »

Lúc mới vào làm nghe bảo các anh chị thích làm việc với những người ham học hỏi, em đặc biệt chú ý các buổi được dạy các kỹ năng chuyên môn, nhưng em bị sốc vì ở Edutalk mọi người rất quan tâm trau dồi kỹ năng của nhân sự luôn, vào đây học kiến thức mới không hết, bảo sao anh chị nào ở đây cũng giỏi.
Quỳnh Trang
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Quỳnh Trang »

Ở Edutalk sếp tốt cực, đồng nghiệp dễ thương, ngoài việc làm sale hơi áp lực thì tui thích đi làm hơn ở nhà là thật đó mọi người ạ :>
Trịnh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trịnh »

Thiệt, tôi thấy làm ở Edutalk phát triển bản thân nhiều, môi trường tốt, làm việc với những người giỏi giang, năng động thì không tốt lên cũng hơi phí.
Chu Thị Quyên
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Chu Thị Quyên »

Mình không hiểu tại sao mọi người hay bảo nhắc đến Edutalk là chỉ có lừa đảo. Cá nhân mình thấy lựa chọn làm việc ở Edutalk là đúng đắn, còn việc gắn bó lâu dài thì phải xem mình có phù hợp với công việc hay không mà thôi chứ lừa đảo thì không có nhé.
Minh Ngọc
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Minh Ngọc »

Thật sự luôn, mình làm việc, lương thưởng rõ ràng, chẳng thấy lừa chỗ nào luôn mà mng đồn edutalk lừa đảo :”<
Trung Kiên
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Kiên »

Đúng là em thấy với sinh viên đi làm được học nhiều kiến thức như vậy là quá may mắn. Muốn việc nhẹ, lương cao thì khi nào mới phát triển được.
Trần Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trần Linh »

Làm ở Edutalk xác định là mệt thật đấy, vị trí sale thì càng cực hơn, nhưng sau thời gian làm việc ở đây mình có được nhiều kinh nghiệm hơn, được trải nghiệm công việc văn phòng cũng cảm thấy rất ý nghĩa.
Trịnh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trịnh »

Cơ chế rõ ràng, sếp lắng nghe ý kiến của nhân sự, dễ có cơ hội phát triển bản thân vì được học hỏi nhiều, được training thường xuyên luôn, tha hồ tích lũy kinh nghiệm
Minh Ngọc
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Minh Ngọc »

Cty rất chú trọng công tác training, đào tạo cho nhân sự nên có rất nhiều cơ hội phát triển, môi trường làm việc trẻ và năng động nên đi làm thoải mái lắm
Trung Kiên
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Kiên »

Đồng nghiệp rất thân thiện luôn, mình đi làm được mng giúp đỡ nhiều lắm, nhất là các anh chị, mình học hỏi được từ các anh chị rất nhiều từ phong cách làm việc, đến kỹ năng, kiến thức mới
Trần Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trần Linh »

Sếp không dễ tính lắm đâu nhưng được cái rất tâm lý và tốt bụng, hay quan tâm, lắng nghe ý kiến từ nhân sự nên rất hiểu nhân viên của mình luôn
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 4 khách