Làm ở Edutalk sướng hay khổ?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Yến Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Làm ở Edutalk sướng hay khổ?

Bài viết chưa xem by Yến Linh »

Em vào Edutalk là 1 tờ giấy trắng đúng nghĩa, ít kiến thức chuyên môn và ko chút kinh nghiệm nào. Khi được nhận vào làm một thời gian, có lần em từng hỏi sếp mình, sao em chẳng biết gì mà anh vẫn nhận em. "Thấy mày hào hứng bảo muốn khám phá thế mạnh bản thân, sẵn sàng xông pha nên anh cho vào nếm mùi chốn công sở"  😂 Đúng là đi học vẫn sướng hơn đi làm. Đi làm vừa mệt, vừa phải chạy KPI, lại còn sợ làm sai sếp mắng. Nhưng bù lại thì mỗi ngày, được học hỏi, được góp ý từ anh chị và trải nghiệm công việc, em lại tốt hơn một xíu. Ngoài ra, công ty còn vô vàn sự kiện, liên hoan cho gen Z bung xõa nên kể ra thì đi làm cũng zui zẻ lắm :> Nhá một chiếc ảnh xinh đẹp tuyệt vời cùng mn nè  😍
Những người đã cảm ơn Yến Linh vì bài viết (tổng: 2):
Lê Thị Thùy, Cao Thùy Dương

Từ khóa:
Tuyết Nhi
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: Làm ở Edutalk sướng hay khổ?

Bài viết chưa xem by Tuyết Nhi »

Hồi đó, dù Linh chưa có kinh nghiệm gì nhiều, nhưng anh chị thấy tinh thần học hỏi và những khả năng tiềm ẩn trong em nên vẫn nhận em đó cô bé. Và đúng như anh chị hy vọng, Linh để tốt hơn mỗi ngày, có thể tự hoàn thành các nhiệm vụ lớn, thậm chí hỗ trợ rất tốt các bạn nhân sự mới. Cố lên nhé em gái!
Những người đã cảm ơn Tuyết Nhi vì bài viết:
Lê Thị Thùy
Mai Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Linh »

Giống tui quá. Chưa đi làm thì mong đi làm, giờ đi làm thì lại than mệt :((( Nhưng tui chưa bh hối hận khi apply zô Edutalk. Áp lực đấy, bận rộn hơn đấy, nhưng ko còn mông lung nữa vì luôn được các anh chị định hướng phát triển theo thế mạnh của bản thân. Môi trường thì quá là nice rồi.
Những người đã cảm ơn Mai Linh vì bài viết:
Lê Thị Thùy
Trần Linh
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trần Linh »

Với mình, Edutalk là môi trường tốt để bản thân có cơ hội được học hỏi những điều mới. Mình luôn biết ơn thời gian làm ở đây, nó đã dạy mình rất nhiều bài học và trải nghiệm quý giá
Những người đã cảm ơn Trần Linh vì bài viết:
Lê Thị Thùy
Châu Chou
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Châu Chou »

T ko những thiếu kinh nghiệm mà còn chậm chạp cơ :((( May là vẫn được Edutalk yêu thương. Sau hơn 6 tháng đồng hành cùng Edutalk, được học hỏi qua các buổi training và từ các anh chị, t nhận ra mình đã có trách nhiệm hơn, trưởng thành hơn. Edutalk đã thay đổi t rất nhiều
Như Quỳnh Trần
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Như Quỳnh Trần »

Công nhận nha. Đi làm rồi mới biết lúc đi học là còn sướng chán :(( Nhưng thực ra, đi làm lại có cái lợi được thực hành và học hỏi từ người đi trước nhiều. Mình đang làm sale bên cơ sở Đống Đa và được các anh chị em đồng nghiệp chỉ dạy và đưa cho lời khuyên rất nhiều. Cứ mỗi ngày ở Edutalk lại thấy bản thân học được gì đó mới mẻ hơn.
Thanh Hòa
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thanh Hòa »

Chắc c làm bên sale hả. T làm khối văn phòng nên thấy ko quá áp lực chuyện chạy KPI lắm. Lương thưởng cũng ổn định, chế độ phúc lợi đầy đủ. Và cũng như c, t được các anh chị chỉ dạy và sharing nhiều kiến thức hay lắm luôn.
Trang Mai
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trang Mai »

Em là học viên của Edutalk ạ, và từng được chị Yến Linh tư vấn cho một khoá học rất ưng ý ở trung tâm Uni. Lúc nào cũng cảm thấy sự quan tâm và nguồn năng lượng từ chị và các anh chị khác của Edutalk. Cảm ơn Edutalk rất nhiều ạ!
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 5 khách