[Review] ZIM English học phí, Anh ngữ ZIM lừa đảo?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
rojascastillo78233
Thành viên
Tiếp xúc:

[Review] ZIM English học phí, Anh ngữ ZIM lừa đảo?

Bài viết chưa xem by rojascastillo78233 »

Mọi người ơi cho em xin ít review ZIM English được không ạ. Em page TRÙM BÓC PHỐT IELTS nói ZIM English học phí khá cao mà em không biết uy tín không ạ, em tìm phốt ZIM English lừa đảo thì chưa thấy vụ bê bối nào.
Em đang định học ở Anh ngữ ZIM cơ sở Minh Khai ạ.
Những người đã cảm ơn rojascastillo78233 vì bài viết (tổng: 6):
Admin, Nguyễn Văn Thái, Lê Bảo Anh, Phan Tiến Dũng, Lê Hữu Sơn, binhnguyenn

Từ khóa:
An Miu
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: [Review] ZIM English học phí

Bài viết chưa xem by An Miu »

Anh ngữ Zim thì chị thấy giáo viên họ dạy cũng hay, mỗi tội là ZIM English học phí hơi cao cơ mà trước chị tìm hiểu thì thấy không phải ai cũng theo được đâu á, cũng nên cân nhắc nha.
Những người đã cảm ơn An Miu vì bài viết (tổng: 4):
Nguyễn Văn Thái, Lê Bảo Anh, Lê Hữu Sơn, binhnguyenn
Huuquy85
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: [Review] Giáo viên ZIM English

Bài viết chưa xem by Huuquy85 »

Bên Trung tâm ZIM English giáo viên dạy cũng oke đấy, cơ sở vật chất thì xịn khỏi bàn lun, cơ mà cũng nên cân nhắc nha.
Những người đã cảm ơn Huuquy85 vì bài viết:
Nguyễn Văn Thái
minhanh
Thành viên gắn bó
Đã cảm ơn: 17 lần
Tiếp xúc:

Re: Review ZIM English - Cầu Giấy

Bài viết chưa xem by minhanh »

Mình học Anh Ngữ ZIM - Cầu Giấy khoá found mình xin Review ZIM English từng ý một nhé!

​​​​​​​- Chất lượng cơ sở, take care tốt rộng rãi thoáng mát sạch sẽ.
- Giáo viên thì 1 lớp tận 2 gv mỗi gv 1 buổi, mình kh thích điều này bởi mình thấy học như vậy thì gv sẽ kh nắm rõ và bám sát học sinh đc, chưa kể bị đổi gv do bận nhiều lần trong 1 khoá.
- Về giáo trình thì mình học khoá found nên khá dễ mình kh có ý kiến nhiều. NHƯNG một trung tâm học phí đắt như vậy mà mình phải học sách bản photo, kiểu mình hơi thất vọng vấn đề này xíu, sách thì kiểu có khi một trang chỉ có một bài hoặc vài đoạn xong cách tiếp để kiểu cho cuốn nó dày ý bạn, mình học thì thấy dễ hơn những ttam khác bởi học xog của zim mình kh nhận ra đc gì nên phải học lại khoá found trung tâm khác (mình xin phép k nói tên trung tâm tránh gây mâu thuẫn).
- Về support học viên, thật sự mình thất vọng về khoản xếp lịch học bù. Mình muốn xếp lịch do nghỉ mà phải chờ 2 tuần và chị tư vấn viên kêu do trung tâm quá đông học viên kh thể xếp đủ và rất nhiều bạn còn đag xếp hàng chờ -)) nếu chị ý tranh đc suất thì mình học.
- Đặt biệt, học xong khoá ý thì mình kh đc final test, mình hỏi thì tư vấn viên kêu: HÌNH NHƯ khoá found kh có final test, mình k hiểu trung tâm tuyển tư vấn viên về mà lại trả lời là hình như -)). Đến cuối khoá mình hỏi nhiều lần thì chị bảo em thích làm bài test thì làm thôi. Nói chung là mình hơi thất vọng, học xong khoá cũng kh rẻ gì ở trung tâm khoá nào cũng phải test còn biết đầu ra mà xếp lớp chứ.
- Tổng quan lại sau khi học xong 1 khoá ở zim thì mình đã nghỉ và tìm trung tâm khác học, bởi cá nhân mình thấy mình k nhận được gì qua khoá học ở zim và cũng kh thấy phù hợp với nhiều cách làm việc bên zim. Mình học xong mà thấy mình kh rút ra đc gì luôn ý ạ.
- Tca những lời nhận xét trên là quan điểm cá nhân và trải nghiệm của mình khi đã học xong 1 khoá ở Xim, mình mong bạn sẽ xem kĩ lưỡng và chọn được trung tâm thích hợp, nếu muốn mình cho bằng chứng hay nói thêm Review Anh ngữ Zim bạn có thể ib mình nhé!
Những người đã cảm ơn minhanh vì bài viết (tổng: 4):
Admin, Nguyễn Văn Thái, Lê Bảo Anh, Phan Tiến Dũng
My My
Thành viên
Đã cảm ơn: 6 lần
Tiếp xúc:

Re: [Review] ZIM English học phí, Anh ngữ ZIM lừa đảo?

Bài viết chưa xem by My My »

Zim uy tín mà, chị chưa thấy ai bảo Anh ngữ Zim không uy tín cả, nhưng mà học phí thì cao thật và em sẽ được học nhiều khóa lẻ hơn, chú trọng vào giao tiếp ý.
Những người đã cảm ơn My My vì bài viết (tổng: 2):
Nguyễn Văn Thái, Lê Bảo Anh
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 27 khách