[Review] IELTS fighter chất lượng kém học phí cao?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Lưu Thành Phong
Thành viên
Tiếp xúc:

[Review] IELTS fighter chất lượng kém học phí cao?

Bài viết chưa xem by Lưu Thành Phong »

Em thấy nhiều người bảo là IELTS fighter chất lượng kém học phí cao. Không biết trong diễn đàn ta có ai đã mua và đang học các khoá bài giảng của IELTS fighter không ạ? Cho e xin ý kiến với ạ. Em cảm ơn?
Những người đã cảm ơn Lưu Thành Phong vì bài viết (tổng: 3):
Admin, levuia, Nguyễn Văn Thái

Từ khóa:
wanna68
Thành viên
Đã cảm ơn: 20 lần
Tiếp xúc:

Re: [Review] IELTS fighter chất lượng kém học phí cao?

Bài viết chưa xem by wanna68 »

Cũng tùy gv nữa, k phải ai cũng nát đâu. Trc mình có học ô thầy ở CH mà giờ ổng định cư Mỹ r. Ai có tâm thig dạy ok thôi
Những người đã cảm ơn wanna68 vì bài viết:
Admin
onekeylaw
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by onekeylaw »

Cô Catherine Pham sẽ là lựa chọn số 1 nếu bạn học được kiểu “ốp tận nơi”, check chữa bài kĩ full HD, ko chỉ cô giáo mà cả trợ giảng của cô cũng siêu gắt gao, kiểm tra cả việc bạn làm flashcards.
Ngoài nghiêm khắc ra thì cô dạy siêu hay và dễ áp dụng lắm. Phương pháp nào cô giới thiệu là cô cũng kèm theo dẫn chứng của NCKH về việc có hiệu quả. Cả lớp mình, làm đến mock test thứ 2, ai cũng đã tăng 0.5-1 band, mà vẫn bị cô mắng rằng: “đừng có mà chủ quan, vẫn phải cố gắng hơn nữa, cố gắng ko ngừng nghỉ” . Đây là cô giáo chuẩn chỉ sư phạm nhất mà mình từng học, do cô là giảng viên Đại học Ngoại Ngữ- DHQGHN, thạc sĩ UK với 12 năm kn luyện Ielts đó bạn!
Hải Anh
Thành viên gắn bó
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Hải Anh »

Mình mới bị lừa 8 triệu đây ah
P.H.Ố.T Cô Lê Yến IELTS CLASS
Gửi đến những bạn nào nghe theo review đang có ý định học ielts cô Lê Yến thì né xa ra hoặc tìm hiểu kĩ vào nhé
Tôi dùng nick thật để vạch trần thủ đoạn trung tâm
-E gái mình có đăng kí khoá học từ 4.5-6.5 của cô Lê Yến với hp là 18tr nhưng do lúc đó mình k có tiền luôn nên đóng trước 8tr
- Sau khi học buổi đầu tiên em thấy TRỢ GIẢNG dậy nên đã nhắn page xin hoàn học phí và sẽ chịu phạt 3b nhưng không được vì page bảo HỌC PHÍ NỘP RỒI KHÔNG HOÀN LẠI mặc dù trước khi mình đóng tiền học KHÔNG ĐƯỢC THÔNG BÁO BẤT CỨ MỘT QUY ĐỊNH NÀO cả, và sau khi em nhắn tiếp mấy câu câu cô ơi cô thông cảm giúp em... thì mình bị BLOCK dù mình vẫn đang là hv bên đó ( mình cũng có biết nhiều bạn cũng bị page block vì xin hoàn tiền hp nhưng vì đóng một cục hơn 20tr nên phải ngậm ngùi học tiếp)
- Sau khi bị page BLOCK thì em mình đã đến địa chỉ của trung tâm để được nói chuyện trực tiếp thì hóa ra KHÔNG CÓ MỘT ĐỊA CHỈ CỤ THỂ NÀO CẢ, chỉ ghi ra để lừa mọi người( e mình có hỏi hết các ngoc đó thì k có trung tâm nào cả)
- Sau đó em mình có nhắn tin vs trung tâm ở zalo thì nhận lại các giải quyết KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC, thách thức mang ra toà mà kiện... rồi cho em mình bay màu khỏi nhóm học
VÀ KẾT QUẢ LÀ MÌNH KHÔNG NHỮNG KHÔNG ĐƯỢC HOÀN HỌC PHÍ MÀ CÒN KHÔNG ĐƯỢC HỌC, COI NHƯ MẤT TRẮNG 8TR
nhưng mà đã k hoàn học phí cầm 8tr của con nhà người ta rồi không cho học, thách thức thấy đúng thì đi ra toàn mà kiện, rồi gọi xhđ... thì đúng là quá trắng trợn rồi nhé
Những người đã cảm ơn Hải Anh vì bài viết:
Admin
minhlvt123
Thành viên gắn bó
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by minhlvt123 »

Gửi đến những bạn nào nghe theo review đang có ý định học ielts cô Lê Yến thì né xa ra hoặc tìm hiểu kĩ vào nhé
-E mình có đăng kí khoá học từ 4.5-6.5 của cô Lê Yến với hp là 18tr nhưng do lúc đó mình k có tiền luôn nên đóng trước 8tr
- Sau khi học buổi đầu tiên em thấy TRỢ GIẢNG dậy nên đã nhắn page xin hoàn học phí và sẽ chịu phạt 3b nhưng không được vì page bảo HỌC PHÍ NỘP RỒI KHÔNG HOÀN LẠI mặc dù trước khi mình đóng tiền học KHÔNG ĐƯỢC THÔNG BÁO BẤT CỨ MỘT QUY ĐỊNH NÀO cả, và sau khi em nhắn tiếp mấy câu câu cô ơi cô thông cảm giúp em... thì mình bị BLOCK dù mình vẫn đang là hv bên đó ( mình cũng có biết nhiều bạn cũng bị page block vì xin hoàn tiền hp nhưng vì đóng một cục hơn 20tr nên phải ngậm ngùi học tiếp)
- Sau khi bị page BLOCK thì em mình đã đến địa chỉ của trung tâm để được nói chuyện trực tiếp thì hóa ra KHÔNG CÓ MỘT ĐỊA CHỈ CỤ THỂ NÀO CẢ, chỉ ghi ra để lừa mọi người( e mình có hỏi hết các ngoc đó thì k có trung tâm nào cả)
- Sau đó em mình có nhắn tin vs trung tâm ở zalo thì nhận lại các giải quyết KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC, thách thức mang ra toà mà kiện... rồi cho em mình bay màu khỏi nhóm học
VÀ KẾT QUẢ LÀ MÌNH KHÔNG NHỮNG KHÔNG ĐƯỢC HOÀN HỌC PHÍ MÀ CÒN KHÔNG ĐƯỢC HỌC, COI NHƯ MẤT TRẮNG 8TR
nhưng mà đã k hoàn học phí cầm 8tr của con nhà người ta rồi không cho học, thách thức thấy đúng thì đi ra toàn mà kiện, rồi gọi xhđ... thì đúng là quá trắng trợn rồi nhé
Những người đã cảm ơn minhlvt123 vì bài viết:
Admin
Vivian
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Vivian »

Bạn tham khảo IELTS The Tutors bên Tân phú nha, Giáo viên ở đây có bằng 8.0-8.5 ielts (cho xem bằng), dạy từ a-z ko bỏ học viên, k dùng trợ giảng. Sĩ số nhỏ tầm dưới 5 bạn, phương pháp học tốt và hệ thống làm bài tập đầy đủ, được chấm chữa và nhận xét feedback thường xuyên. Cam kết đầu ra rõ ràng, rành mạch, có hiệu lực trước pháp luật.
Quàng Thu Huyền
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Quàng Thu Huyền »

Mọi người cho em xin review chân thực về Lango, Ha Phong IELTS với được k ạ?
Nguyễn Gió
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Nguyễn Gió »

Review IELTS Fighter chất lượng oke, học phí so với các trung tâm khác thì mình thấy không cao đâu, nhiều bạn chia sẻ sau khi tìm nhiều trung tâm thì là học phí thuộc hàng giá rẻ ấy. Khóa học IELTS giờ hàng chục hàng trăm triệu luôn. Họ có nhiều trung tâm nên mình không rõ các địa chỉ khác thế nào chứ mình học ở ngoài Hà Nội, cơ sở 214 Trường Chinh thầy dạy oke lắm. Họ có cả phòng thi trên máy tính, ưu tiên học viên trải nghiệm, đến thời điểm mà học muốn thử thi đăng ký sớm sẽ được ưu tiên đó. 
À mà họ chỉ dạy khóa online với offline, các bài giảng họ đều miễn phí, không bán đâu. Mình đăng ký khóa combo 3 khóa đến 5.5 là được tặng hết mấy khóa bài giảng, chị tư vấn bảo chỉ tặng cho học viên, không bán.
Những người đã cảm ơn Nguyễn Gió vì bài viết:
Admin
longpv818
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by longpv818 »

có cách nào học giao tiếp nghe nói tiếng anh nhanh ko ạ

Tem inox ăn mòn name tag nhôm name plate inox
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 21 khách