Biết ơn Edutalk rất nhiều

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Đàm Hằng
Thành viên
Tiếp xúc:

Biết ơn Edutalk rất nhiều

Bài viết chưa xem by Đàm Hằng »

Gắn bó và đi cùng Edutalk đã được tròn 2 năm. Mình vẫn còn nhớ như in cái ngày mới vào Edutalk. Với mình, cái gì cũng mới, cái gì cũng lạ, và đôi lúc muốn xin nghỉ. Nhưng môi trường ở đây, con người ở đây đã giữ mình lại, và dạy mình trưởng thành. Thật sự biết ơn sếp Dũng, người anh trai của mình, đã định hướng cho đứa sinh viên mù mờ như em phát triển đúng thế mạnh của bản thân. Biết ơn cả những anh chị em của mình, đã luôn sát cánh cùng nhau và không bỏ lại đứa em còn nhiều thiếu sót này😘 Không nói trước được sẽ đi cùng nhau bao lâu, vậy nên mình luôn trân trọng từng ngày còn làm việc cùng mọi người.
Những người đã cảm ơn Đàm Hằng vì bài viết (tổng: 4):
Uyên Phạm, Lê Thị Thùy, phanhienthuong, Cao Thùy Dương

Từ khóa:
Phạm Đạt
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: Biết ơn Edutalk rất nhiều

Bài viết chưa xem by Phạm Đạt »

Môi trường edutalk tuyệt mà. Em sẽ không chỉ được làm, được học, mà còn được gặp gỡ và làm quen những con người tài năng, có tư duy và cởi mở. anh thấy rằng học từ sếp, từ những đồng nghiệp với nhau dễ hơn nhiều là tiếp thu lý thuyết qua sách vở. Vậy nên, một môi trường có những con người nice như Edutalk thì rất xứng đáng cho các trẻ dành tuổi 22 nhiệt huyết nhất đấy chứ 😀
Những người đã cảm ơn Phạm Đạt vì bài viết:
Lê Thị Thùy
Uyên Phạm
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Uyên Phạm »

Công nhận là có những tháng bận rộn kinh khủng. Mình chỉ muốn quẳng hết công việc đấy rồi đi ngủ, đi chơi. Nhưng khi sếp ngày 3 lần xuống nhắc nhở bận mấy cũng phải ăn cơm, khi đồng nghiệp bảo nhau cố lên, nốt tháng này là nhàn (dù ko biết có nhàn thật hay ko), thì lại bấm bụng bảo thôi, cố cùng mọi người. Rất thích văn hoá gắn kết và đồng đội này của Edutalk
Những người đã cảm ơn Uyên Phạm vì bài viết (tổng: 2):
Lê Thị Thùy, phanhienthuong
Quỳnh Trang
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Quỳnh Trang »

Thời gian đầu khi mới vào làm, chưa quen công việc, em cũng bị áp lực và đã nghĩ sẽ bỏ cuộc. May là em vẫn đang ở đây và được đồng hành cùng mn. Tất cả là nhờ sự động viên, khích lệ và chia sẻ từ các anh chị phòng Marketing của Edutalk. Yêu mn rấc nhìu ạ😍
Những người đã cảm ơn Quỳnh Trang vì bài viết:
Lê Thị Thùy
Thao Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thao Nguyen »

ở edutalk lúc nào cũng cảm thấy được quan tâm và chăm sóc. Mọi người cởi mở và nhiệt tình giúp đỡ nhau, ko hề có sự coi thường kiểu em trẻ, em còn non và xanh lắm như công ty cũ của mình :))
Những người đã cảm ơn Thao Nguyen vì bài viết (tổng: 2):
Lê Thị Thùy, phanhienthuong
Mai Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Anh »

Em mới vào làm còn hay chậm deadline, ko đạt KPI, và siêu nhiều những lỗi vụn vặt khác. Sếp em rất kiên nhẫn nhắc nhở, và đưa ra lời khuyên chân thành. Cảm ơn chị rất nhiều đã giúp em trở thành 1 Mai Anh như hôm nay ạ.
Những người đã cảm ơn Mai Anh vì bài viết (tổng: 3):
Lê Thị Thùy, phanhienthuong, Cao Thùy Dương
Mei Mei
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mei Mei »

Tôi vào Edutalk cũng được định hướng rất nhiều, thêm nữa có lộ trình thăng tiến cá nhân hoá. Sếp hay đồng nghiệp thì cũng cởi mở và hỗ trợ nhau cùng phát triển.
Hạ Ly
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Hạ Ly »

Thật tốt vì bạn được làm trong một môi trường như vậy. Sinh viên càng định hướng được sớm càng tốt. Vì bạn sẽ có nhiều thời gian để học và rèn luyện đúng cái mình đang đi theo
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 8 khách