Hướng nội làm ở Edutalk sẽ thế nào?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Mai Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Hướng nội làm ở Edutalk sẽ thế nào?

Bài viết chưa xem by Mai Linh »

Mình làm sale ở cơ sở Tam Khương của trung tâm IELTS Mentor, một trong những đối tác của Edutalk. Mình là người khép kín. Ở công ty cũ mình thường bị bảo khó gần vì ít tâm sự và đi chơi cùng mọi người. Vậy nên mình khá e dè khi đi làm ở một môi trường mới. Nhưng thật may vì mình đã chọn Edutalk. Đồng nghiệp và sếp mình luôn tôn trọng sự riêng tư và tính cách hướng nội ấy của mình. Mọi người đủ gần gũi, quan tâm để mình biết mình vẫn là 1 phần của gia đình lớn này. Cảm ơn anh chị em Tam Khương đã luôn support và định hướng cho em ạ 😍
Những người đã cảm ơn Mai Linh vì bài viết (tổng: 10):
Admin, Phan Tiến Dũng, Vu Hai Tran, Thanh Hữu, shiroe, Ngoc Hien, LinhForex, Cao Thùy Dương, Lê Giang, phanhienthuong

Từ khóa:
Thanh Hòa
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: Hướng nội làm ở Edutalk sẽ thế nào?

Bài viết chưa xem by Thanh Hòa »

Em là sinh viên đi học cũng từng cảm thấy e dè và sợ khi đi làm trong môi trường công ty chuyên nghiệp như vậy. Nhưng Edutalk dạy em, nếu sợ sẽ mãi mãi ko lớn được. Các anh chị không chỉ chia sẻ kiến thức, mà còn góp ý cách em ứng xử, giao tiếp sao cho lịch sự và được lòng mn nhất. Em đã tốt hơn mỗi ngày nhờ những lời khuyên chân thành đó.
Những người đã cảm ơn Thanh Hòa vì bài viết (tổng: 3):
Phan Tiến Dũng, shiroe, LinhForex
Châu Chou
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Châu Chou »

Mình làm bên phòng Marketing cũng cảm nhận được sự gắn kết và tôn trọng lẫn nhau này ở Edutalk. Không chỉ là trong cùng 1 phòng, mà ngay cả khác phòng ban thì mọi người vẫn cởi mở và tôn trọng nhau cả.
Những người đã cảm ơn Châu Chou vì bài viết:
phanhienthuong
Hà Nguyễn Ngọc
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Hà Nguyễn Ngọc »

Edutalk dạy một người hướng nội như mình trở nên hướng ngoại nè =))) Những kỹ năng về giao tiếp, tư vấn,... đã giúp mình cải thiện khả năng giao tiếp hơn rất nhiều. Những lời khuyên và định hướng của các anh chị sẽ giúp c phát triển tốt hơn đó. Nên là cố gắng lên nha! Edutalk là nơi rất xứng đáng để gắn bó lâu dài đó ạ!
Vân Phạm
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Vân Phạm »

Chị còn bị công ty cũ bảo là tính tình khép kín, khó nói chuyện như thế thì đi làm ở đâu cũng cảm thấy khó khăn và khó thích nghi 🙂 Nhưng thực ra mình chưa tìm đúng nơi phù hợp để phát triển thôi em ạ. Ở Edutalk chị cảm thấy được tôn trọng, được là chính mình, cảm giác rất thoải mái. Các anh chị ở đây cũng dạy chị cách giao tiếp sao cho tự nhiên, ko kiểu bị gắng gượng bắt chuyện ý. Rất hữu ích!!!!
Trung Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Nguyen »

Tôi là phụ huynh của học viên lớp IELTS 6.0 của Edutalk. Khi đến Edutalk, tôi được quan tâm chu đáo, và tư vấn tận tâm. Các bạn nhân viên tuy trẻ nhưng làm việc rất chuyên nghiệp và lịch sự khi giao tiếp. Cảm ơn Edutalk đã tư vấn một trung tâm với khóa học phù hợp cho con tôi để cháu đạt được 6 chấm 0 trong tháng 7.
Ngọc Ánh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Ngọc Ánh »

Tui cũng là người khép kín này. Nhưng ở gia đình Edutalk Dương Khuê của tui, tui luôn cảm thấy được lắng nghe và có những người bạn cùng "tần sóng" nên cảm thấy dễ tâm sự và trò chuyện hơn. Và tui luôn cảm thấy thoải mái, vui vẻ khi cùng phát triển vs những người bạn như vậy ^^
Những người đã cảm ơn Ngọc Ánh vì bài viết:
phanhienthuong
Lê Giang
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Lê Giang »

Đi làm nhiều mới hiểu, môi trường công ty cũng rất quan trọng. Môi trường thân thiện, đồng nghiệp ko soi mói nhau, sếp dễ chịu là những gì mình thấy ở Edutalk. Cảm giác không khí công ty lúc nào cũng tích cực, vui vẻ, đi làm thấy thoải mái như ở nhà =)))
Những người đã cảm ơn Lê Giang vì bài viết:
phanhienthuong
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 5 khách