Cách thêm avatar vào khung ảnh cực kỳ đơn giản trên myFrame.vn

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Mai Phương
Thành viên
Tiếp xúc:

Cách thêm avatar vào khung ảnh cực kỳ đơn giản trên myFrame.vn

Bài viết chưa xem by Mai Phương »

Mình vừa mới thử trải nghiệm sử dụng myFrame.vn để tạo avatar và phải nói là trang web này thực sự cứu cánh cho những ai muốn tạo khung ảnh mà hơi bị lowtech như mình. Điều mà mình thích nhất ở trang web này là không cần đăng nhập, sử dụng miễn phí và không giới hạn số lượt. Đặc biệt, website này không chứa quảng cáo, mang lại trải nghiệm người dùng mượt mà.

Bước 1:
Truy cập vào website myFrame.vn. Nhấn vào “Khám phá ngay” để tìm các frame mà bạn muốn tạo avatar.

Bước 2:
Chọn vào frame mà bạn muốn tạo làm avatar. Khi đã tìm được frame phù hợp hãy nhấn vào “Thêm ảnh” để tải ảnh lên từ máy tính/ điện thoại.

Bước 3:
Sau đó chỉnh sửa kích thước hình sao cho phù hợp với frame.
  • Bạn có thể nhấp và kéo con trỏ trên hình ảnh theo các hướng khác nhau. Cũng có thể co giãn hoặc thu nhỏ hình ảnh bằng cách kéo thanh công cụ để phóng to hoặc thu nhỏ hình ảnh của bạn.
  • Ngoài ra bạn có thể thêm ký tự vào frame và tùy chỉnh màu sắc của chúng. Lưu ý bạn cần phải chọn vào ký tự mà bạn muốn tùy chỉnh để thanh công cụ có hiệu lực.
  • Nhấn tiếp tục nếu bạn đã hài lòng với các thay đổi.

Bước 4:
Sau khi “Hoàn thành” thì mọi người có thể tải hình xuống.

Hãy thử nó ngay để tạo ra avatar độc đáo của bạn và thể hiện cái "tôi" của mình trên mạng xã hội. Chúc bạn có những trải nghiệm sáng tạo với myFrame.vn!
Những người đã cảm ơn Mai Phương vì bài viết:
Admin
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Semrush [Bot] và 25 khách