Làm việc ở edutalk có tốt không?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Quỳnh Trang
Thành viên
Tiếp xúc:

Làm việc ở edutalk có tốt không?

Bài viết chưa xem by Quỳnh Trang »

Làm việc ở edutalk có tốt không? Em làm việc ở edutalk gần 6 tháng, em muốn vào làm việc ở edutalk để có thêm nhiều kinh nghiệm để phát triển bản thân. Sau khi làm việc ở đây em được học hỏi được rất nhiều kỹ năng và kiến thức mới về sale, phù hợp với định hướng phát triển của em sau này. Em học được các kỹ năng như giao tiếp, bán hàng,... mà trong khoảng thời gian học đại học em không trau dồi được. Em được làm việc với các anh chị rất giỏi và nhiều kinh nghiệm, mọi người rất hòa đồng nên giúp đỡ em rất nhiều, sau thời gian làm ở đây em phát triển bản thân lên rất nhiều. Em thấy edutalk là môi trường tốt để phát triển ạ.

Từ khóa:
Trịnh
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Re: Làm việc ở edutalk có tốt không?

Bài viết chưa xem by Trịnh »

Mình cũng thấy làm việc ở edutalk mình được phát triển hơn rất nhiều á
Chu Thị Quyên
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Chu Thị Quyên »

Đi làm được training nhiều lắm, học hỏi được nhiều kiến thức mới, đúng là môi trường để học hỏi và phát triển đó
Minh Ngọc
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Minh Ngọc »

Đi làm ngày đầu sẽ được training để vào làm, sau sẽ được training tiếp các kiến thức mới, kỹ năng thì tự tích lũy dần
Trung Kiên
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Kiên »

Môi trường làm việc rất tốt luôn, được học hỏi nhiều thứ lắm, sếp thân thiện hay tổ chức các buổi gặp mặt và các sự kiện siêu ý nghĩa
Trần Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trần Linh »

Cơ sở vật chất đẹp, đầy đủ, môi trường làm việc năng động có nhiều điều kiện để phát triển bản thân
Mai Lan
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Lan »

Mình cũng thấy làm việc ở edutalk rất tốt, mọi người tận tâm giúp đỡ nên đi làm không bị bỡ ngỡ, sếp tâm lý cực
Uyên Phạm
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Uyên Phạm »

Là môi trường thích hợp để tích lũy kinh nghiệm, mình học QTKD làm sale để có thêm nhiều kinh nghiệm về kỹ năng giao tiếp và bán hàng,... ở edutalk học hỏi được nhiều lắm
Trinh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trinh »

Là môi trường phù hợp để phát triển đó, văn hóa làm việc chuyên nghiệp, trẻ trung. Lương, thưởng thì rất oke, phù hợp với công việc. Tuy làm sale khá là nhọc nhưng chế độ hoa hồng cực kì tốt…
Giang Bùi
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Giang Bùi »

Mình sinh viên không có kinh nghiệm sẽ có những buổi training trước khi vào làm việc nên cũng không lo không làm được việc. Mình làm sale vẫn có lương cứng tính theo KPI thời gian làm + KPI doanh số. Ai cũng vui vẻ, hòa động nên đi làm rất thoải mái, lâu lâu lại tụ tập liên hoan, đôi lúc thèm ở công ty còn hơn ở nhà​​​​​​​
Mai Thương
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Thương »

Leader giỏi, hỗ trợ cấp dưới nhiệt tình. Làm ở Edutalk thì không lo thiếu kỹ năng vì được training, tổ chức đào tạo nhân sự thường xuyên. Nói chung oke, Duyệt
Ngọc Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Ngọc Anh »

Văn hóa làm việc luôn hướng tới hiệu quả công việc. Ai cũng có cơ hội phát triển liên tục nên không bị nản, môi trường năng động, đồng nghiệp thân thiện, cảm giác đi làm không phải chịu áp lực từ cấp trên là sướng nhất rồi, có điều làm sale hơi cực thuii hiuhiu =))
Trang Pham
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trang Pham »

Thích nhất lương + thưởng rõ ràng, không bao giờ trễ lương, chế độ đãi ngộ tốt. Nhân sự được quan tâm, lắng nghe ý kiến riêng, được training thường xuyên nên kỹ năng mềm được cải thiện nhiều.
Mai Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Linh »

Thời gian làm việc linh hoạt, mình làm ở Edutalk 6 tháng rồi vẫn thấy không bị gò bó về thời gian vì mình chủ động được. Lúc thi cử mình còn được hỗ trợ giảm công việc, giảm giờ làm để ôn thi, các anh chị cũng nhiệt tình giúp đỡ nữa, rất là nice luôn
Thanh Hòa
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thanh Hòa »

Cơ sở vật chất tốt nè, thường các nhân sự mới sẽ được training 2 buổi để làm việc, sau vào làm rồi được bổ sung kiến thức liên tục luôn. Trải nghiệm đi làm văn phòng cũng thú vị lắm
Mei Mei
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mei Mei »

Được training, đào tạo trước khi vào làm, được làm việc với những người giỏi nên cũng tích lũy được nhiều kiến thức cho mình.
Châu Chou
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Châu Chou »

Làm sale ở edutalk mình thấy không cực lắm, môi trường làm việc tốt, làm việc tốt thì được thưởng thêm, chế độ đãi ngộ cũng rất tốt ý
Vân Phạm
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Vân Phạm »

Đồng nghiệp thân thiện, luôn nhiệt tình giúp đỡ nhau trong công việc, ở edutalk có cơ sở vật chất đẹp, văn phòng siu đẹp
Trung Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Nguyen »

Môi trường làm việc trẻ trung, năng động, tích cực, các phòng ban khác nhau trong công ty đều có sự liên kết, tương tác, hôc trợ nhau
Ngọc Ánh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Ngọc Ánh »

Đội ngũ nhân sự luôn được liên tục đào tạo về kiến thức và kỹ năng mới, có lộ trình thăng tiến rõ ràng cho ai có định hướng phát triển lâu dài
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Bing [Bot] và 7 khách