Cảm ơn Edutalk vì là một phần thanh xuân của mình

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Tuyết Nhi
Thành viên
Tiếp xúc:

Cảm ơn Edutalk vì là một phần thanh xuân của mình

Bài viết chưa xem by Tuyết Nhi »

CẢM ƠN EDUTALK VÌ LÀ MỘT PHẦN THANH XUÂN CỦA MÌNH
Mình làm việc ở edutalk từ hồi năm 1 lúc còn chập chững lên Hà Nội học và muốn tìm một công việc kiếm thêm thu nhập trang trải cho cuộc sống. Mình làm ở edutalk được gần 2 năm, lúc mới vào làm mình rất sợ vì là một đứa chậm chạp, không có chút kinh nghiệm gì, còn là sinh viên năm 1 nên không biết nên làm gì, lạc lỏng lắm. Sau đó, mình rất biết hơn mọi người, từ sếp đến các anh chị bạn đồng nghiệp của mình ở edutalk, cảm ơn mng đã giúp đỡ em, hỗ trợ em từng chút một để em hoàn thành được công việc, giúp em trưởng thành hơn. 2,3 buổi training đầu, mình được học rất rất nhiều những thứ mà mình chưa từng được biết đến, giờ mình mới cảm nhận được những kỹ năng, kiến thức được học và tích lũy trong khoảng thời gian làm ở edutalk là vô cùng quý giá, mình mang theo suốt hành trang của mình . Cảm ơn edutalk, vì đã giúp mình trưởng thành, là một phần thanh xuân của mình <3 Mãi nhớ

Từ khóa:
Yến Linh
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: CẢM ƠN EDUTALK VÌ LÀ MỘT PHẦN THANH XUÂN CỦA MÌNH

Bài viết chưa xem by Yến Linh »

Mình cũng rất vui vì được làm ở edutalk, quả thật là môi trường làm việc ở edutalk thoải mái thật, cảm ơn mng đã giúp đỡ mình
Đàm Hằng
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Đàm Hằng »

Hic, cảm động quá, em cũng làm ở edutalk, cũng giống như anh/chị được mng giúp đỡ rất tận tình, cảm ơn mng nhiều ạ
Thao Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thao Nguyen »

Uhmm, môi trường làm việc ở edutalk rất tốt, công nhận là được training rất nhiều, ai muốn học hỏi thêm kinh nghiệm thì đúng là như cá gặp nước đó
Mai Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Anh »

2,3 buổi đầu được training và sau khi vào làm thì mỗi tuần đều được training kiến thức mới liên tục, không tiến bộ mới lạ
Phạm Đạt
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Phạm Đạt »

Môi trường làm việc thoải mái, vui vẻ. Mình có định hướng làm kinh tế nên các kỹ năng học được từ kinh nghiệm làm sale giúp mình có nhiều cơ hội tiến bộ, phù hợp với định hướng phát triển của mình. Có lương cứng, chế độ hoa hồng tốt.
Quỳnh Trang
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Quỳnh Trang »

ở đây nhân sự được cấp trên hỗ trợ nhiệt tình, các phòng ban cũng hỗ trợ nhau nhiều, rất quan tâm đến đào tạo, phát triển đội ngũ nhân sự nên đi làm được training thường xuyên luôn.
Trịnh
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trịnh »

Thời gian làm việc linh hoạt, sếp rất quan tâm đến nhân sự, trong thời gian ôn thi còn được giảm công việc, giảm giờ làm để ôn tập nữa. Các anh chị ai cũng nhiệt tình, chu đáo.
Chu Thị Quyên
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Chu Thị Quyên »

Mình thấy làm ở Edutalk ổn, được trau dồi kỹ năng nhiều, nhiều kỹ năng khi đi làm rồi mới học được, hồi học đại học không được phát triển nhiều. Từ lúc làm sale mình có kỹ năng giao tiếp, mở rộng các mối quan hệ, được làm việc với những người giỏi giang, chuyên nghiệp nên cũng học hỏi được nhiều lắm.
Minh Ngọc
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Minh Ngọc »

Hồi làm ở Edutalk nhiều kỷ niệm lắm, cảm ơn Edutalk rất nhiều, nhờ làm việc ở đây mà mình có được nhiều thứ từ kỹ năng, kiến thức đến kinh nghiệm làm việc. Giờ ra đi làm rồi vẫn rất nhớ không khí làm việc ở đây, vui vẻ, không tạo áp lực.
Trung Kiên
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Kiên »

Làm việc ở Edutalk thì càng ham học hỏi thì càng lợi, vào đây xác định là học và làm nhiều. Rèn được nhiều kỹ năng mà có khi học 2 3 năm ĐH cũng chưa có, nghe làm sale thì cũng áp lực thật nhưng bù lại nhận được nhiều thứ bổ ích, có cái nền móng cho sau này nữa.
Đàm Hằng
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Đàm Hằng »

Cơ sở vật chất đẹp và khá đầy đủ để phục vụ cho công việc. Có điều hòa cho những ngày hè nóng bức, điều kiện làm việc cũng rất tốt, môi trường tuyệt vời để phát triển
Thao Nguyen
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Thao Nguyen »

Sếp dễ thương lắm, đồng nghiệp của mình cũng thế, làm những chỗ khác hay có kiểu tranh giành thành tích nhưng ở edutalk là mọi người giúp đỡ nhau cùng phát triển trong công việc
Mai Anh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Anh »

Lúc mới vào làm mình không có kinh nghiệm gì, nhờ qua các buổi training đầu tiên cộng với được các anh chị nhân sự cũ hỗ trợ và chỉ bảo nên mình nhanh hòa nhập được với công việc, cảm ơn edutalk rất nhiều ạ
Hà Nguyễn
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Hà Nguyễn »

Đi làm rất vui luôn, mọi người trong công ty như anh chị em của nhau vậy á, lâu lâu thì rủ đi nhậu, liên hoan gắn kết với nhau. Mỗi khi gặp khó khăn chỉ cần nói đều được giúp đỡ ngay
Phạm Đạt
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Phạm Đạt »

Em học QTKD nên muốn làm sale để phát triển thêm nhiều kỹ năng, nhờ edutalk vì em đã có công việc phù hợp với định hướng của mình, em được học hỏi thêm rất nhiều kỹ năng và kinh nghiệm thông qua công việc để định hướng tương lai sau này ạ
Quỳnh Trang
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Quỳnh Trang »

Chế độ đãi ngộ ở đây siêu tốt, môi trường làm việc thoải mái lắm luôn, cty rất hay thường xuyên tổ chức những sự kiện ý nghĩa, mọi người ngày càng gắn kết với nhau hơn
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 8 khách