Tại sao Edutalk bị nói là lừa đảo?

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
Phạm Đạt
Thành viên
Tiếp xúc:

Tại sao Edutalk bị nói là lừa đảo?

Bài viết chưa xem by Phạm Đạt »

Mình không hiểu tại sao mọi người hay bảo nhắc đến Edutalk là chỉ có LỪA ĐẢO. Mình đã làm việc ở đây hơn 2 năm rồi, chưa gặp mấy chuyện lừa hay dụ dỗ gì. Đặc biệt làm sale thì bản chất công việc là chạy theo doanh số nên khá áp lực, nhưng bù lại thứ mình nhận không hề ít: kiến thức, kỹ năng, mở rộng quan hệ,... Cá nhân mình thấy lựa chọn làm việc ở Edutalk là đúng đắn, còn việc gắn bó lâu dài thì phải xem mình có phù hợp với công việc hay không mà thôi chứ lừa đảo thì không có chuyện đó đâu.
Những người đã cảm ơn Phạm Đạt vì bài viết (tổng: 3):
Lê Thị Thùy, phanhienthuong, Cao Thùy Dương

Từ khóa:
Quỳnh Trang
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: Tại sao Edutalk bị nói là lừa đảo?

Bài viết chưa xem by Quỳnh Trang »

Thật sự luôn, mình làm việc, lương thưởng rõ ràng, chẳng thấy lừa chỗ nào luôn :”<
Những người đã cảm ơn Quỳnh Trang vì bài viết:
Lê Thị Thùy
Trịnh
Thành viên
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trịnh »

Đúng, mình cũng thắc mắc đó, thật ra công việc có phù hợp hay không mà thôi. Có lừa đảo gì mà mình làm đến tận 2 năm vẫn chưa nhận ra đâu. Miễn môi trường, công việc tốt thì cứ làm thôi à!
Những người đã cảm ơn Trịnh vì bài viết (tổng: 3):
Lê Thị Thùy, phanhienthuong, Cao Thùy Dương
Chu Thị Quyên
Thành viên
Đã cảm ơn: 1 lần
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Chu Thị Quyên »

Em cũng nghĩ vậy ạ, ở Edutalk được học hỏi nhiều, em thấy mình nhận được nhiều hơn mất. Thời gian bỏ ra vừa làm có thu nhập, vừa được trau dồi kinh nghiệm, em thấy xứng đáng với một người chưa nhiều kinh nghiệm như em :<
Những người đã cảm ơn Chu Thị Quyên vì bài viết:
Lê Thị Thùy
Trung Kiên
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trung Kiên »

Làm sale áp lực là đúng rồi, khỏi phải bàn nữa các ông ơi. Chỗ nào tốt thì làm, như tôi làm việc lâu lâu thiếu doanh số nhờ người thân, bạn bè cho đủ doanh số là chuyện thường, chẳng sao cả. Có thế mà bảo người ta lừa đảo thì tội nghiệp họ lắm :>>
Mai Lan
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Lan »

Em chưa thấy lừa đảo chỉ thấy các buổi training, đào tạo chất lượng thật sự, hồi đầu mới vào làm như được mở mang tầm mắt vậy, làm ở Edutalk khó mà chán được, vì kiến thức mới, công việc mới cập nhật thường xuyên luôn, tha hồ học hỏi :>
Trinh
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Trinh »

Em thì là nhân viên partime thôi nhưng vẫn được quan tâm, hỗ trợ rất nhiều luôn ạ, các anh chị nhiệt tình, tận tâm hết sức <3
Những người đã cảm ơn Trinh vì bài viết:
phanhienthuong
Mai Thương
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by Mai Thương »

Đúng là em thấy với sinh viên đi làm được học nhiều kiến thức như vậy là quá may mắn. Muốn việc nhẹ, lương cao thì khi nào mới phát triển được. Bị nói lừa đảo thì hơi buồn, rõ ràng mình đang làm ổn ...
Những người đã cảm ơn Mai Thương vì bài viết:
phanhienthuong
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 7 khách