[Review] UNI English Center và KOS English Center

Nơi lý tưởng để dân luật giao lưu, trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, thảo luận về mọi lĩnh vực trong đời sống hàng ngày.
morris
Thành viên
Tiếp xúc:

[Review] UNI English Center và KOS English Center

Bài viết chưa xem by morris »

Anh chị cho em xin Review UNI English Center và Review KOS English Center với ạ. Học Ielts thì nên học trung tâm nào ạ. Anh chị review luôn ở bài này luôn nhé ạ. Em không ib được!
Những người đã cảm ơn morris vì bài viết (tổng: 6):
Admin, Phan Tiến Dũng, vanson, Cao Thùy Dương, Lê Hữu Sơn, binhnguyenn

Từ khóa:
Uyên Phạm
Thành viên gắn bó
Đã cảm ơn: 2 lần
Tiếp xúc:

Re: [Review] Uni English Center học phí

Bài viết chưa xem by Uyên Phạm »

Mình thấy UNI English Center thì lớp hơi đông học viên, UNI English Center học phí cũng tầm chung, mình có bảg review các trung tâm anh ngữ khác nữa cậu cần thì mình gửi cho nha.
Những người đã cảm ơn Uyên Phạm vì bài viết (tổng: 3):
Phan Tiến Dũng, Lê Hữu Sơn, binhnguyenn
nhung29898
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: UNI English Center Review

Bài viết chưa xem by nhung29898 »

Mình đang học ở UNI English Center - Cầu Giấy nè. Nói chung về học phí của UNI English Center thì mình thấy tầm trung, lộ trình cũng rõ ràng. Lớp cơ bản thì tầm 20-23 học viên/lớp, ie hoặc toeic thì ít hơn 1 nửa để đảm bảo gvien care hết đc hvien. Ko tuyển trợ giảng là sinh viên có chứng chỉ cao, tca gvien đều có bằng sư phạm và ie 7.5-80 toeic thì 900+. Cơ sở vật chất thì ổn thôi, các lớp đều có điều hoà máy chiếu. Đc cái liên kết trực tiếp với BC và IDP nên mình ko cần lo giấy tờ thi chỉ cần cầm căn cước để chứng minh thân phận thui và hnhu đc hỗ trợ 10% phí thi. Với trc khi học mình đc làm hợp đồng cam kết nên cũng yên tâm. Nhưng mình bị lùa khá nhiều lần rồi nên đóng 2 khoá cban trc để xem nếu oke mới học thêm lên ấy.
Những người đã cảm ơn nhung29898 vì bài viết (tổng: 5):
Admin, Phan Tiến Dũng, vanson, Cao Thùy Dương, Lê Hữu Sơn
wanna68
Thành viên
Đã cảm ơn: 20 lần
Tiếp xúc:

Re: [Review] UNI English Center và KOS English Center

Bài viết chưa xem by wanna68 »

Trc mk cx đi tìm hiểu nhiều rồi á b học ielts hay toeic đấy . Trc thì mk cx tìm hiểu ở uni , the book , ecoach, ielts mentor... cần tìm hiểu gì thì ib mk nha.
Võ Ngọc Sang
Thành viên
Tiếp xúc:

Re: [Review] KOS English Center

Bài viết chưa xem by Võ Ngọc Sang »

Nói chung là nên đi test và học thử r mới cảm nhận rõ nhất chứ đừng ib hỏi hỏi đôi khi còn bị quảng cáo ý, e gái mình đang theo học ở KOS English Center gần 3 tháng và rất oke mỗi tội lớp hơi đông nhưng giáo viên và giáo trình tốt.
Những người đã cảm ơn Võ Ngọc Sang vì bài viết:
Admin
sukemkut3
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by sukemkut3 »

Mình cũng đang học UNI English Center nè . Mình thấy cơ sở vật chất đầy đủ cả giáo viên có trình độ lắm b . Học rất zui khum bị nhàm chán đâu.
An Miu
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by An Miu »

Bạn đã kiếm được Trung tâm ielts để học chưa ạ nếu chưa thì bạn co thể tham khảo qua Bee English Community bên mình nhé hứa không làm bạn thất vọng.
Những người đã cảm ơn An Miu vì bài viết:
Admin
khiem
Thành viên
Tiếp xúc:

Bài viết chưa xem by khiem »

T vừa học thử bên UNI English Center, t thì thấy lớp hơi đôg, thầy giáo vui tính học ko bị chán.
Đăng trả lời
  • Similar Topics
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Người dùng duyệt diễn đàn này: Không có thành viên nào đang trực tuyến và 37 khách